TARAD Point
Thailand Web Stat
หมวดหมู่ทั้งหมด
100 Mbps Media Converter, SC(MM.)/SC(MM.) Fiber, (Up to 4 km.) #2275947
  • ชื่อสินค้า : 100 Mbps Media Converter, SC(MM.)/SC(MM.) Fiber, (Up to 4 km.)
  • สินค้าในสต๊อก : มีสินค้า
  • ระยะเวลาการขาย : จนกว่าของจะหมด
  • ค่าขนส่งขั้นต่ำ : คิดค่าจัดส่งตามการสั่งซื้อต่อครั้ง 100.00 บาท  
  • ราคา : 13,000 บาท (สั่งซื้อออนไลน์ รับแต้มคืน 130 บาท(แต้ม))
  • ราคาผ่อน : ดูเพิ่ม
  • จำนวนสินค้า : (ระบุจำนวนสินค้าที่สั่งซื้อ)
  • บันทึกลงรายการโปรด
  • แนะนำ! กรุณาชำระเงินผ่านระบบตลาด รับแต้มแทนเงินสด มั่นใจได้ของชัวร์ 100%
  •  
  • = 130 บาท (แต้ม)

Point คืออะไร ?

 (7 รีวิว)
  • 5.64
  • คะแนน
  • อ่านรีวิวร้าน
    • แบ่งปัน :Tell To Friend
    รายละเอียด 100 Mbps Media Converter, SC(MM.)/SC(MM.) Fiber, (Up to 4 km.)
    แก้ไขล่าสุด : 14-03-2556 09:36:28

    Today's networks utilize a variety of fiber cables
    to meet the demands of bandwidth and cable
    distances. The UT-024X/026X series specifically
    addresses these needs by transparently converting
    multi-mode fiber into single mode fiber cable in
    one small high performance device. Now, the
    network designer can accommodate different
    fiber cables to suit specific requirements while still
    being able to transcend the physical differences in
    cable specifications. The UT-024X/026X series can
    accommodate FDDI and Fast Ethernet without any
    drop in performance.
    A single to single mode (for increased cable
    distances of up to 120km) and multi to multi-mode
    version is available. Its compact modular design
    facilitates deployment is a narrow desktop location or
    wll-mounted to save a space. Several converters can
    be simultaneously installed by using the UT-3012
    12-slot 19" rack-mount chassis, UT-3004 4-slot rackmount
    chassis, or the UT-3001 single slot mini
    converter chasis.
    • Complies with IEEE 802.3 u 100 Base - FX standard
    • Compatible with all other 100Base-FX devices
    • Extended distances up to 120km (long haul
    - single mode to multi-mode)
    • Available with SC and ST connectors
    • Data and clock Recovery
    • Status LEDs for to easy monitoring of network status
    • External power supply
    • Chassis Compliant (internal power supply)
    • FCC Class A & CE approved
    UT-0266 :
    100Base-FX Multi-mode to Multi-mode Converter
    (SC/SC)

    รีวิวร้านค้า
    ร้านค้า : สายแลน,สายไฟ,สายโทรศัท์,สายแลนนอกอาคาร,สายเคเบิ้ลFiber Optic ,Cable,Connector,Adaptor,Patch Cord,Cable Management,Attenuator,- Coupler/Splitter/WDM,Fiber Optic Accessories ,Tools and Consumables,Splic
    คะแนนรวม : 5.64

    หน้าร้าน : http://www.charnchai.net

    หมวดหมู่ของร้าน : คอมพิวเตอร์

    เกี่ยวกับร้าน : อ่านต่อ >>

    คะแนนเฉลี่ย :
    (7 reviews)
    ข้อมูล 6 เดือนล่าสุด
    คะแนนเฉลี่ยตามหัวข้อ :
    Q1 :
    ราคาและคุณภาพสินค้า
    (5.71/10)
    Q3 :
    การให้บริการ
    (5.43/10)
    Q2 :
    ข้อมูลสินค้า
    (5.71/10)
    Q4 :
    หีบห่อและการจัดส่ง
    (5.71/10)
    ข้อความรีวิว (0 review) | อ่านรีวิวทั้งหมด
    ข้อความ
    ผู้เขียน
    วันที่
    • ไม่พบข้อความรีวิวร้านค้าค่ะ
      นโยบายของเว็บไซต์
    นโยบายของเว็บไซต์ (Merchant Policy)
    วิธีการชำระเงิน (Payment Method) อ่านทั้งหมด
    • บัตรเครดิต / บัตรเดบิต  
    • โอนเงินผ่านธนาคาร     
    • โอนผ่านธนาคารแบบระบุเลขบัญชี     
    • เคาน์เตอร์เซอร์วิส 
    • เพย์สบาย 
    • เพย์พาว 
    • เอ็มเปย์ 
    • เอ็มเปย์ สเตชั่น 
    • ผ่อนชำระผ่านบัตรเครดิต  
    การส่งสินค้า (Shipping information)
    รายชื่อบริษัทขนส่งสินค้าทั่วไทย ขนส่งสินค้าภาคอีสาน ขนส่งสินค้าภาคใต้ ขนส่งสินค้าภาคเหนือ ขนส่งสินค้าภาคกลาง
    รายละเอียดบริษัท (Company Detail)
    ชาญชัย สายไฟ สายแลน สายโทรศัพท์ สายไฟเบอร์ออฟติกส์
    141/198 ซอยสุภาพงษ์1 แขวงหนองบอน เขตประเวศ
    สายแลน,สายไฟ,สายโทรศัพท์,สายแลนนอกอาคาร,สายเคเบิ้ลFiber Optic ,Cable,Connector,Adaptor,Patch Cord,Cable Management,Attenuator,- Coupler/Splitter/WDM,Fiber Optic Accessories ,Tools and Consumables,Splice Pr... อ่านทั้งหมด
    นโยบายการคืนสินค้า (Return Policy)
    คุณสามารถเปลี่ยนสินค้าได้ภายใน 7 วัน หลังจากที่ได้รับสินค้า หากสินค้ามีปัญหา (เช่น สินค้าชำรุดก่อนถึงมือผู้รับ) คุณสามารถติดต่อคืนสินค้าและขอรับเงินคืนได้เต็มจำนวน โดยระบุชื่อ-นามสกุล หมายเลขการสั่งซื้อ พร้อมทั้งจดหมายอธิบายสาเหตุการคืนสินค้า และเสียค่าบริการจัดส่งสินค้าคืนเอง เราไม่สามารถรับสินค้านั้นคืนได้ ถ้าสินค้าไม่อยู่ในสภาพที่สมบูรณ์ ได้รับความเสียหาย
    เวลาให้บริการ (Business Hour)
    1. วิธีการชำระเงิน (Payment Method) ลูกค้า สามรถ สั่งซื้อผ่าเว็บได้ โดยการสมัครเป็นสมาชิก และเราจะส่งสินค้าไปให้ เป็น EMS,บริษัทขนส่ง เช่น HWL,NTC,SDX เป็นต้น   2. เวลาให้บริการ (Business Hour) ลูกค้าสามารถติดต่อ หรือช่วงเวลาในการให้บริการของร้านค้า จันทร์-ศุกร์ 8:00-17:30น เสาร์           8:30-17:00น    
    การรักษาข้อมูล (Privacy Policy)
    เป็นเว็บไซต์รวมอุปกรณ์ที่ใช้ในงานติดตั้งระบบโทรศัพท์,คอมพิวเตอร์และไฟฟ้า เราให้สัญญาเราจะหาสินค้าที่ดีมีคุณภาพ ราคาถูกมาให้ท่านลูกค้า