TARAD Point
Thailand Web Stat
หมวดหมู่ทั้งหมด
10/100 Mbps MINI MEDIA CONVERTER RJ45/ST(MM.)Fiber, (Up to 2 km.) #2275882
  • ชื่อสินค้า : 10/100 Mbps MINI MEDIA CONVERTER RJ45/ST(MM.)Fiber, (Up to 2 km.)
  • สินค้าในสต๊อก : มีสินค้า
  • ระยะเวลาการขาย : จนกว่าของจะหมด
  • ค่าขนส่งขั้นต่ำ : คิดค่าจัดส่งตามการสั่งซื้อต่อครั้ง 100.00 บาท  
  • ราคา : 2,700 บาท (สั่งซื้อออนไลน์ รับแต้มคืน 27 บาท(แต้ม))
  • จำนวนสินค้า : (ระบุจำนวนสินค้าที่สั่งซื้อ)
  • บันทึกลงรายการโปรด
  • แนะนำ! กรุณาชำระเงินผ่านระบบตลาด รับแต้มแทนเงินสด มั่นใจได้ของชัวร์ 100%
รายละเอียด 10/100 Mbps MINI MEDIA CONVERTER RJ45/ST(MM.)Fiber, (Up to 2 km.)
แก้ไขล่าสุด : 14-03-2556 09:36:28

The UT-021XE Series Media converter is a compact,

cost-effective and feature-packed solution for

expanding or extending an existing Ethernet/Fast

Ethernet network. For total reliability the converter

boasts enhanced features such as remote and local

loop back testing, auto-negotiation, and link fault

signaling, it also features seven DIP switches for

manual activation of the enhanced features. This

gives the UT-021XE Series the ability to be quickly

integrated into a network configuration.

The UT-021XE Series can support a variety of fiber

optic cables and connectors. Whether data is

transmitted over multi-mode, single mode or longhaul

single mode fiber optic, or operating in full or

half-duplex mode, the UT-021XE is capable of

 

handling the various cable type configurations.

Main Features:

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Ideal for Telco and Cable Network application

 

 

Extends distances ranging from 2km (multi-mode fiber)

to 60km (single mode fiber)

 

 

NWay Auto-negotiation support on RJ-45 port

 

 

DIP switch manual setting on 10 or 100 and haft or full

duplex in case fo auto-negotiation failure

 

 

Store-and-forward at full wire speed

 

 

Chassis compliant (intermal power supply)

 

 

Auto MDI

 

 

Manual setting on speed and duplex for compatibility

with non auto-negotiation devices

 

 

Link Fault Signaling LED illuminates to indicate link down

 

 

Device DIP switches allow multiple configuration options

 

 

Link Fault Signaling function can boot up redundant link

if network is installed with primary and redundant link

 

 

Local and remote loopback test for first time installation

and trouble-shooting

 

 

Available with external & internal power supply

(AC 90-240V & DC-48V)

 

 

FCC Class A& CE approved

 

UT-0214 :

10/100Base-TX to 100Base-FX Multi-mode

Media Converter (ST Connector)

รีวิวร้านค้า
ร้านค้า : สายไฟ,สายแลน,สายโทรศัพท์,สายโทรศัพท์ภายใน,สายโทรศัพท์ภายนอก,โครเน่ ดิสคอนเน็ค,ตู้RACKมือสอง,RACK19\",Krone DISCONECT,สายไฟฟ้า,สายโทรศัพท์,สายRG6 ,สายแลนนอกอาคาร,ท่อPE,ท่อHDPE,เครื่องมือสายโทรศัพท์,เครื
คะแนนรวม : 5.64

หน้าร้าน : https://www.charnchai.net

หมวดหมู่ของร้าน : คอมพิวเตอร์

เกี่ยวกับร้าน : อ่านต่อ >>

คะแนนเฉลี่ย :
(7 reviews)
ข้อมูล 6 เดือนล่าสุด
คะแนนเฉลี่ยตามหัวข้อ :
Q1 :
ราคาและคุณภาพสินค้า
(5.71/10)
Q3 :
การให้บริการ
(5.43/10)
Q2 :
ข้อมูลสินค้า
(5.71/10)
Q4 :
หีบห่อและการจัดส่ง
(5.71/10)
ข้อความรีวิว (0 review) | อ่านรีวิวทั้งหมด
ข้อความ
ผู้เขียน
วันที่
  • ไม่พบข้อความรีวิวร้านค้าค่ะ
  นโยบายของเว็บไซต์
นโยบายของเว็บไซต์ (Merchant Policy)
วิธีการชำระเงิน (Payment Method) อ่านทั้งหมด
• บัตรเครดิต / บัตรเดบิต  
• โอนเงินผ่านธนาคาร     
• โอนผ่านธนาคารแบบระบุเลขบัญชี     
• เคาน์เตอร์เซอร์วิส 
• เพย์สบาย 
• เพย์พาว 
• เอ็มเปย์ 
• เอ็มเปย์ สเตชั่น 
• ผ่อนชำระผ่านบัตรเครดิต  
การส่งสินค้า (Shipping information)
รายชื่อบริษัทขนส่งสินค้าทั่วไทย ขนส่งสินค้าภาคอีสาน ขนส่งสินค้าภาคใต้ ขนส่งสินค้าภาคเหนือ ขนส่งสินค้าภาคกลาง
รายละเอียดบริษัท (Company Detail)
ชาญชัยดอทเน็ท จำกัด
141/198 ซอยสุภาพงษ์1 แขวงหนองบอน เขตประเวศ
สายแลน,สายไฟ,สายโทรศัพท์,สายแลนนอกอาคาร,สายเคเบิ้ลFiber Optic ,Cable,Connector,Adaptor,Patch Cord,Cable Management,Attenuator,- Coupler/Splitter/WDM,Fiber Optic Accessories ,Tools and Consumables,Splice Pr... อ่านทั้งหมด
นโยบายการคืนสินค้า (Return Policy)
คุณสามารถเปลี่ยนสินค้าได้ภายใน 7 วัน หลังจากที่ได้รับสินค้า หากสินค้ามีปัญหา (เช่น สินค้าชำรุดก่อนถึงมือผู้รับ) คุณสามารถติดต่อคืนสินค้าและขอรับเงินคืนได้เต็มจำนวน โดยระบุชื่อ-นามสกุล หมายเลขการสั่งซื้อ พร้อมทั้งจดหมายอธิบายสาเหตุการคืนสินค้า และเสียค่าบริการจัดส่งสินค้าคืนเอง เราไม่สามารถรับสินค้านั้นคืนได้ ถ้าสินค้าไม่อยู่ในสภาพที่สมบูรณ์ ได้รับความเสียหาย
เวลาให้บริการ (Business Hour)
1. วิธีการชำระเงิน (Payment Method) ลูกค้า สามรถ สั่งซื้อผ่าเว็บได้ โดยการสมัครเป็นสมาชิก และเราจะส่งสินค้าไปให้ เป็น EMS,บริษัทขนส่ง เช่น HWL,NTC,SDX เป็นต้น   2. เวลาให้บริการ (Business Hour) ลูกค้าสามารถติดต่อ หรือช่วงเวลาในการให้บริการของร้านค้า จันทร์-ศุกร์ 8:00-17:30น เสาร์           8:30-17:00น    
การรักษาข้อมูล (Privacy Policy)
เป็นเว็บไซต์รวมอุปกรณ์ที่ใช้ในงานติดตั้งระบบโทรศัพท์,คอมพิวเตอร์และไฟฟ้า เราให้สัญญาเราจะหาสินค้าที่ดีมีคุณภาพ ราคาถูกมาให้ท่านลูกค้า