TARAD Point
Thailand Web Stat
หมวดหมู่ทั้งหมด
100 Mbps Media Converter, SC(MM.)/SC(MM.) Fiber, (Up to 4 km.) #2275947
  • ชื่อสินค้า : 100 Mbps Media Converter, SC(MM.)/SC(MM.) Fiber, (Up to 4 km.)
  • สินค้าในสต๊อก : มีสินค้า
  • ระยะเวลาการขาย : จนกว่าของจะหมด
  • ค่าขนส่งขั้นต่ำ : คิดค่าจัดส่งตามการสั่งซื้อต่อครั้ง 100.00 บาท  
  • ราคา : 13,000 บาท (สั่งซื้อออนไลน์ รับแต้มคืน 130 บาท(แต้ม))
  • ราคาผ่อน : ดูเพิ่ม
  • จำนวนสินค้า : (ระบุจำนวนสินค้าที่สั่งซื้อ)
  • บันทึกลงรายการโปรด
  • แนะนำ! กรุณาชำระเงินผ่านระบบตลาด รับแต้มแทนเงินสด มั่นใจได้ของชัวร์ 100%
รายละเอียด 100 Mbps Media Converter, SC(MM.)/SC(MM.) Fiber, (Up to 4 km.)
แก้ไขล่าสุด : 14-03-2556 09:36:28

Today's networks utilize a variety of fiber cables
to meet the demands of bandwidth and cable
distances. The UT-024X/026X series specifically
addresses these needs by transparently converting
multi-mode fiber into single mode fiber cable in
one small high performance device. Now, the
network designer can accommodate different
fiber cables to suit specific requirements while still
being able to transcend the physical differences in
cable specifications. The UT-024X/026X series can
accommodate FDDI and Fast Ethernet without any
drop in performance.
A single to single mode (for increased cable
distances of up to 120km) and multi to multi-mode
version is available. Its compact modular design
facilitates deployment is a narrow desktop location or
wll-mounted to save a space. Several converters can
be simultaneously installed by using the UT-3012
12-slot 19" rack-mount chassis, UT-3004 4-slot rackmount
chassis, or the UT-3001 single slot mini
converter chasis.
• Complies with IEEE 802.3 u 100 Base - FX standard
• Compatible with all other 100Base-FX devices
• Extended distances up to 120km (long haul
- single mode to multi-mode)
• Available with SC and ST connectors
• Data and clock Recovery
• Status LEDs for to easy monitoring of network status
• External power supply
• Chassis Compliant (internal power supply)
• FCC Class A & CE approved
UT-0266 :
100Base-FX Multi-mode to Multi-mode Converter
(SC/SC)

รีวิวร้านค้า
ร้านค้า : สายไฟ,สายแลน,สายโทรศัพท์,สายโทรศัพท์ภายใน,สายโทรศัพท์ภายนอก,โครเน่ ดิสคอนเน็ค,ตู้RACKมือสอง,RACK19\",Krone DISCONECT,สายไฟฟ้า,สายโทรศัพท์,สายRG6 ,สายแลนนอกอาคาร,ท่อPE,ท่อHDPE,เครื่องมือสายโทรศัพท์,เครื
คะแนนรวม : 5.64

หน้าร้าน : http://www.charnchai.net

หมวดหมู่ของร้าน : คอมพิวเตอร์

เกี่ยวกับร้าน : อ่านต่อ >>

คะแนนเฉลี่ย :
(7 reviews)
ข้อมูล 6 เดือนล่าสุด
คะแนนเฉลี่ยตามหัวข้อ :
Q1 :
ราคาและคุณภาพสินค้า
(5.71/10)
Q3 :
การให้บริการ
(5.43/10)
Q2 :
ข้อมูลสินค้า
(5.71/10)
Q4 :
หีบห่อและการจัดส่ง
(5.71/10)
ข้อความรีวิว (0 review) | อ่านรีวิวทั้งหมด
ข้อความ
ผู้เขียน
วันที่
  • ไม่พบข้อความรีวิวร้านค้าค่ะ
  นโยบายของเว็บไซต์
นโยบายของเว็บไซต์ (Merchant Policy)
วิธีการชำระเงิน (Payment Method) อ่านทั้งหมด
• บัตรเครดิต / บัตรเดบิต  
• โอนเงินผ่านธนาคาร     
• โอนผ่านธนาคารแบบระบุเลขบัญชี     
• เคาน์เตอร์เซอร์วิส 
• เพย์สบาย 
• เพย์พาว 
• เอ็มเปย์ 
• เอ็มเปย์ สเตชั่น 
• ผ่อนชำระผ่านบัตรเครดิต  
การส่งสินค้า (Shipping information)
รายชื่อบริษัทขนส่งสินค้าทั่วไทย ขนส่งสินค้าภาคอีสาน ขนส่งสินค้าภาคใต้ ขนส่งสินค้าภาคเหนือ ขนส่งสินค้าภาคกลาง
รายละเอียดบริษัท (Company Detail)
ชาญชัยดอทเน็ท จำกัด
141/198 ซอยสุภาพงษ์1 แขวงหนองบอน เขตประเวศ
สายแลน,สายไฟ,สายโทรศัพท์,สายแลนนอกอาคาร,สายเคเบิ้ลFiber Optic ,Cable,Connector,Adaptor,Patch Cord,Cable Management,Attenuator,- Coupler/Splitter/WDM,Fiber Optic Accessories ,Tools and Consumables,Splice Pr... อ่านทั้งหมด
นโยบายการคืนสินค้า (Return Policy)
คุณสามารถเปลี่ยนสินค้าได้ภายใน 7 วัน หลังจากที่ได้รับสินค้า หากสินค้ามีปัญหา (เช่น สินค้าชำรุดก่อนถึงมือผู้รับ) คุณสามารถติดต่อคืนสินค้าและขอรับเงินคืนได้เต็มจำนวน โดยระบุชื่อ-นามสกุล หมายเลขการสั่งซื้อ พร้อมทั้งจดหมายอธิบายสาเหตุการคืนสินค้า และเสียค่าบริการจัดส่งสินค้าคืนเอง เราไม่สามารถรับสินค้านั้นคืนได้ ถ้าสินค้าไม่อยู่ในสภาพที่สมบูรณ์ ได้รับความเสียหาย
เวลาให้บริการ (Business Hour)
1. วิธีการชำระเงิน (Payment Method) ลูกค้า สามรถ สั่งซื้อผ่าเว็บได้ โดยการสมัครเป็นสมาชิก และเราจะส่งสินค้าไปให้ เป็น EMS,บริษัทขนส่ง เช่น HWL,NTC,SDX เป็นต้น   2. เวลาให้บริการ (Business Hour) ลูกค้าสามารถติดต่อ หรือช่วงเวลาในการให้บริการของร้านค้า จันทร์-ศุกร์ 8:00-17:30น เสาร์           8:30-17:00น    
การรักษาข้อมูล (Privacy Policy)
สายแลน,สายไฟ,สายโทรศัพท์,สายแลนนอกอาคาร,สายเคเบิ้ลFiber Optic ,Cable,Connector,Adaptor,Patch Cord,Cable Management,Attenuator,- Coupler/Splitter/WDM,Fiber Optic Accessories ,Tools and Consumables,Splice Products,Testing Equipment, Active Device ,UTP Cable Cat.5E & Cat.6, FTP,SFTP,SSTP Cable,Multicore ,Multipair,Modular Jack,Modular Plug,Patch Panel ,24,48,72,96 port, Patch Cord UTP Cable,Universal Boot Plug,Tools ,Testing Equipment,UTP Accessories,จำหน่ายอุปกรณ์ไฟฟ้า Hardware ไฟฟ้า มีทั้ง Mitsubishi , Fuji , Philips , Toshiba , ABB , IDEC , TEND , BENDEX , Moeller , GE , SQUARE D , T&B , National , Panasonic ,Cutler-Hamme ชาญชัย สายไฟ สายแลน สายโทรศัพท์ สายไฟเบอร์ออฟติกส์   141/198 ซอยสุภาพงษ์1 แขวงหนองบอน เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร 10250 ไทย โทรศัพท์: 02-3309681-3 ต่อ 601 แฟกซ์: 02-3309680 มือถือ: 098-8560228 เว็บไซต์: https://maps.google.co.th/maps/ms?msid=210009330251945458761.0004c486c1cd57f3406b1&msa=0&ll=13.692711,100.638059&spn=0.002955,0.005284&dg=feature เวลาให้บริการ (Business hour) 1. วิธีการชำระเงิน (Payment Method) ลูกค้า สามรถ สั่งซื้อผ่าเว็บได้ โดยการสมัครเป็นสมาชิก และเราจะส่งสินค้าไปให้ เป็น EMS,บริษัทขนส่ง เช่น HWL,NTC,SDX เป็นต้น   2. เวลาให้บริการ (Business Hour) ลูกค้าสามารถติดต่อ หรือช่วงเวลาในการให้บริการของร้านค้า จันทร์-ศุกร์ 8:00-17:30น เสาร์           8:30-17:00น