TARAD Point
Thailand Web Stat
หมวดหมู่ทั้งหมด
FC/PC - LC Singlemode, 9/125, Simplex Patch Cord #5062713
  • ชื่อสินค้า : FC/PC - LC Singlemode, 9/125, Simplex Patch Cord

  • สินค้าในสต๊อก : สินค้าหมด

  • ระยะเวลาการขาย : จนกว่าของจะหมด

  • ราคาปกติ : 275 บาท
  • ราคาพิเศษ : 247.50 บาท (สั่งซื้อออนไลน์ รับแต้มคืน 0 บาท(แต้ม))
  • ประหยัด : 27.50 บาท
    • "FCPC - LC Singlemode"