TARAD Point
Thailand Web Stat
หมวดหมู่ทั้งหมด
2105051-3 SC-SC, Duplex XG PATCH CORD, 3 M., 50/125, XG #5068088
  • ชื่อสินค้า : 2105051-3 SC-SC, Duplex XG PATCH CORD, 3 M., 50/125, XG

  • สินค้าในสต๊อก : สินค้าหมด

  • ระยะเวลาการขาย : จนกว่าของจะหมด

  • ราคาปกติ : 730 บาท
  • ราคาพิเศษ : 657 บาท (สั่งซื้อออนไลน์ รับแต้มคืน 0 บาท(แต้ม))
  • ประหยัด : 73 บาท