TARAD Point
Thailand Web Stat
หมวดหมู่ทั้งหมด
SFP LC(SM) Fiber SFP 1.25 G,Singlemode, 1310 nm. #5078869
  • ชื่อสินค้า : SFP LC(SM) Fiber SFP 1.25 G,Singlemode, 1310 nm.

  • สินค้าในสต๊อก : สินค้าหมด

  • ระยะเวลาการขาย : จนกว่าของจะหมด

  • ราคาปกติ : 4,500 บาท
  • ราคาพิเศษ : 4,050 บาท (สั่งซื้อออนไลน์ รับแต้มคืน 0 บาท(แต้ม))
  • ประหยัด : 450 บาท
    • "SFP LC(SM) Fiber SFP"