TARAD Point
Thailand Web Stat
หมวดหมู่ทั้งหมด
SFP LC (SM) Fiber SFP 1.25 G, Singlemode,1550 nm. #5079215
  • ชื่อสินค้า : SFP LC (SM) Fiber SFP 1.25 G, Singlemode,1550 nm.

  • สินค้าในสต๊อก : สินค้าหมด

  • ระยะเวลาการขาย : จนกว่าของจะหมด

  • ราคาปกติ : 4,800 บาท
  • ราคาพิเศษ : 4,320 บาท (สั่งซื้อออนไลน์ รับแต้มคืน 0 บาท(แต้ม))
  • ประหยัด : 480 บาท
    • "SFP LC (SM) Fiber SF"