TARAD Point
Thailand Web Stat
หมวดหมู่ทั้งหมด
SFP LC (MM.) Fiber SFP 1.25 G,Multimode, 850 nm. #5079241
  • ชื่อสินค้า : SFP LC (MM.) Fiber SFP 1.25 G,Multimode, 850 nm.
  • สินค้าในสต๊อก : มีสินค้า
  • ระยะเวลาการขาย : จนกว่าของจะหมด
  • ค่าขนส่งขั้นต่ำ : คิดค่าจัดส่งตามการสั่งซื้อต่อครั้ง 100.00 บาท  
  • ราคาปกติ : 1,395 บาท
  • ราคาพิเศษ : 1,255.50 บาท (สั่งซื้อออนไลน์ รับแต้มคืน 12 บาท(แต้ม))
  • ประหยัด : 139.50 บาท
  • จำนวนสินค้า : (ระบุจำนวนสินค้าที่สั่งซื้อ)
  • บันทึกลงรายการโปรด
  • แนะนำ! กรุณาชำระเงินผ่านระบบตลาด รับแต้มแทนเงินสด มั่นใจได้ของชัวร์ 100%
  •  
  • = 12 บาท (แต้ม)

Point คืออะไร ?

 (7 รีวิว)
  • 5.64
  • คะแนน
  • อ่านรีวิวร้าน
    • แบ่งปัน :Tell To Friend
    รายละเอียด SFP LC (MM.) Fiber SFP 1.25 G,Multimode, 850 nm.
    แก้ไขล่าสุด : 14-03-2556 12:40:02

     

    SFP LC (MM.) Fiber SFP 1.25 G,Multimode,    850 nm.
    SFP (Mini GBIC) Module (EXCEPT CISCO,HP,BROCADE) รับประกัน 5 ปี
    รีวิวร้านค้า
    ร้านค้า : www.charnchai.net
    คะแนนรวม : 5.64

    หน้าร้าน : http://www.charnchai.net

    หมวดหมู่ของร้าน : คอมพิวเตอร์

    เกี่ยวกับร้าน : อ่านต่อ >>

    คะแนนเฉลี่ย :
    (7 reviews)
    ข้อมูล 6 เดือนล่าสุด
    คะแนนเฉลี่ยตามหัวข้อ :
    Q1 :
    ราคาและคุณภาพสินค้า
    (5.71/10)
    Q3 :
    การให้บริการ
    (5.43/10)
    Q2 :
    ข้อมูลสินค้า
    (5.71/10)
    Q4 :
    หีบห่อและการจัดส่ง
    (5.71/10)
    ข้อความรีวิว (0 review) | อ่านรีวิวทั้งหมด
    ข้อความ
    ผู้เขียน
    วันที่
    • ไม่พบข้อความรีวิวร้านค้าค่ะ
      นโยบายของเว็บไซต์
    นโยบายของเว็บไซต์ (Merchant Policy)
    วิธีการชำระเงิน (Payment Method) อ่านทั้งหมด
    • บัตรเครดิต / บัตรเดบิต  
    • โอนเงินผ่านธนาคาร     
    • โอนผ่านธนาคารแบบระบุเลขบัญชี     
    • เคาน์เตอร์เซอร์วิส 
    • เพย์สบาย 
    • เพย์พาว 
    • เอ็มเปย์ 
    • เอ็มเปย์ สเตชั่น 
    • ผ่อนชำระผ่านบัตรเครดิต  
    การส่งสินค้า (Shipping information)
    รายชื่อบริษัทขนส่งสินค้าทั่วไทย ขนส่งสินค้าภาคอีสาน ขนส่งสินค้าภาคใต้ ขนส่งสินค้าภาคเหนือ ขนส่งสินค้าภาคกลาง
    รายละเอียดบริษัท (Company Detail)
    บริษัท ชาญชัยดอทเน็ท จำกัด
    141/198 ซอยสุภาพงษ์1 แขวงหนองบอน เขตประเวศ
     bticino : แบตเตอรี่ : ท่อhdpe : สายไฟ : fiber optic : haco    พบกับสิ... อ่านทั้งหมด
    นโยบายการคืนสินค้า (Return Policy)
    คุณสามารถเปลี่ยนสินค้าได้ภายใน 7 วัน หลังจากที่ได้รับสินค้า หากสินค้ามีปัญหา (เช่น สินค้าชำรุดก่อนถึงมือผู้รับ) คุณสามารถติดต่อคืนสินค้าและขอรับเงินคืนได้เต็มจำนวน โดยระบุชื่อ-นามสกุล หมายเลขการสั่งซื้อ พร้อมทั้งจดหมายอธิบายสาเหตุการคืนสินค้า และเสียค่าบริการจัดส่งสินค้าคืนเอง เราไม่สามารถรับสินค้านั้นคืนได้ ถ้าสินค้าไม่อยู่ในสภาพที่สมบูรณ์ ได้รับความเสียหาย
    เวลาให้บริการ (Business Hour)
    1. วิธีการชำระเงิน (Payment Method) ลูกค้า สามรถ สั่งซื้อผ่าเว็บได้ โดยการสมัครเป็นสมาชิก และเราจะส่งสินค้าไปให้ เป็น EMS,บริษัทขนส่ง เช่น HWL,NTC,SDX เป็นต้น   2. เวลาให้บริการ (Business Hour) ลูกค้าสามารถติดต่อ หรือช่วงเวลาในการให้บริการของร้านค้า จันทร์-ศุกร์ 8:00-17:30น เสาร์           8:30-17:00น    
    การรักษาข้อมูล (Privacy Policy)
     bticino : แบตเตอรี่ : ท่อhdpe : สายไฟ : fiber optic : haco    พบกับสินค้าราคาสุดคุ้ม    สินค้าแบรนด์ชั่นนำระดับประเทศ อาทิเช่น  Yazaki Phelpsdodge BCC CTW Fuhrer      มือถือ. 085-6994393, 089-7736115 ID LINE :  bourkorn,itim1982      สายไฟฟ้า thw 1*1.5  ยี่ห้อ บางกอกเคเบิ้ล        สายไฟฟ้า thw 1*1.5   ยี่ห้อ บางกอกเคเบิ้ล รหัสสินค้า: 023004      สายไฟฟ้า thw 1*2.5 สายไฟ ยี่ห้อ Fuhrer        สายไฟฟ้า thw 1*2.5 ลดราคา ค้างสต๊อกสายไฟ ยี่ห้อ Fuhrer รหัสสินค้า: 023007    สายไฟฟ้า thw 1*4สายไฟ ยี่ห้อ phep dodge        สายไฟฟ้า thw 1*4 สายไฟ ยี่ห้อ phep dodge รหัสสินค้า: 023008     สายไฟฟ้า thw 1*4 สายไฟ ยี่ห้อ phep dodge        สายไฟฟ้า thw 1*4 ลดราคา ค้างสต๊อกสายไฟ ยี่ห้อ phep dodge รหัสสินค้า: 023009          สายไฟ >> สายไฟ thw >> สายไฟฟ้า THW ยี่ห้อ Thai yazaki ขนาด 1x1 SQ mm หรือ สายไฟ thw เบอร์ 1 ยาว100 เมตร (100m)        สายไฟฟ้า THW ยี่ห้อ Thai yazaki ขนาด 1x1 SQ mm หรือ สายไฟ thw เบอร์ 1 ยาว100 เมตร (100m) รหัสสินค้า: 003333    สายไฟ >> สายไฟ thw >> สายไฟฟ้า THW ยี่ห้อ Thai yazaki ขนาด 1x1.5 SQ mm หรือ สายไฟ thw เบอร์ 1.5 ยาว100 เมตร (100m)        สายไฟฟ้า THW ยี่ห้อ Thai yazaki ขนาด 1x1.5 SQ mm หรือ สายไฟ thw เบอร์ 1.5 ยาว100 เมตร (100m) รหัสสินค้า: 003334   สายไฟ >> สายไฟ thw >> สายไฟฟ้า THW ยี่ห้อ Thai yazaki ขนาด 1x2.5 SQ mm หรือ สายไฟ thw เบอร์ 2.5 ยาว100 เมตร (100m)    สายไฟฟ้า THW ยี่ห้อ Thai yazaki ขนาด 1x2.5 SQ mm หรือ สายไฟ thw เบอร์ 2.5 ยาว100 เมตร (100m) รหัสสินค้า: 003335     สินค้า/บริการ >> สายไฟ >> สายไฟ thw >> สายไฟฟ้า THW ยี่ห้อ Thai yazaki ขนาด 1x4 SQ mm หรือ สายไฟ thw เบอร์ 4 ยาว100 เมตร (100m)      สายไฟฟ้า THW ยี่ห้อ Thai yazaki ขนาด 1x4 SQ mm หรือ สายไฟ thw เบอร์ 4 ยาว100 เมตร (100m) รหัสสินค้า: 003336    สายไฟ >> สายไฟ thw >> สายไฟฟ้า THW ยี่ห้อ Thai yazaki ขนาด 1x6 SQ mm หรือ สายไฟ thw เบอร์6 ยาว100 เมตร (100m)    สายไฟฟ้า THW ยี่ห้อ Thai yazaki ขนาด 1x6 SQ mm หรือ สายไฟ thw เบอร์6 ยาว100 เมตร (100m) รหัสสินค้า: 003338    สินค้า/บริการ >> สายไฟ >> สายไฟ thw >> สายไฟฟ้า THW ยี่ห้อ Thai yazaki ขนาด 1x16 SQ mm หรือ สายไฟ thw เบอร์6 ยาว100เมตร (100m)    02-3309681-3   สายไฟฟ้า THW ยี่ห้อ Thai yazaki ขนาด 1x16 SQ mm หรือ สายไฟ thw เบอร์6 ยาว100เมตร (100m) รหัสสินค้า: 003339   มือถือ. 085-6994393, 089-7736115 ID LINE :  bourkorn , itim1982