TARAD Point
Thailand Web Stat
หมวดหมู่ทั้งหมด
SFP LC (SM.) Fiber SFP 1.25 G,Singlemode, 1310 nm. #5079250
  • ชื่อสินค้า : SFP LC (SM.) Fiber SFP 1.25 G,Singlemode, 1310 nm.

  • สินค้าในสต๊อก : สินค้าหมด

  • ระยะเวลาการขาย : จนกว่าของจะหมด

  • ราคาปกติ : 2,500 บาท
  • ราคาพิเศษ : 2,250 บาท (สั่งซื้อออนไลน์ รับแต้มคืน 0 บาท(แต้ม))
  • ประหยัด : 250 บาท
    • "SFP LC (SM.) Fiber S"