TARAD Point
Thailand Web Stat
หมวดหมู่ทั้งหมด
XFP LC (SM.) Fiber 10 G, Singlemode, 1550 nm. #5079342
  • ชื่อสินค้า : XFP LC (SM.) Fiber 10 G, Singlemode, 1550 nm.

  • สินค้าในสต๊อก : สินค้าหมด

  • ระยะเวลาการขาย : จนกว่าของจะหมด

  • ราคาปกติ : 55,600 บาท
  • ราคาพิเศษ : 50,040 บาท (สั่งซื้อออนไลน์ รับแต้มคืน 0 บาท(แต้ม))
  • ประหยัด : 5,560 บาท